๒๒ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลตำบลเด่นชัย โดย นายดำรงเกียรติ กิตติประภัสร์ นายกเทศมนตรีตำบลเด่นชัย ตัวแทนคุณแม่บัวลอย กิตติประภัสร์ เป็นประธานในพิธีบวงสรวงขึ้นเสากฎิสงฆ์ พร้อมด้วย คุณบุณยานุช กิตติประภัสร์ ครอบครัวกิตติประภัสร์ คุณเกษม เหล่าไทย ดร.อัญชลี ปัญญากวาว เกษตรจังหวัดแพร่ คณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกองทุกกอง หัวหน้าสำนักปลัด เจ้าหน้าที่เทศบาล และคณะศรัทธาวัดเด่นชัย ณ วัดเด่นชัย อำเภอเด่นชัย จังหวัดแพร่
![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t39/1/16/1f4e2.png)
สอบถามข้อมูล 054-613-990
Cr.สวิยา อุปนันไชย นักประชาสัมพันธืปฏิบัติการ /
อุษารัตน์ มาระโภชน์ ผู้ช่วยนักประชาสัมพันธ์
Post Views : 178