๔ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๔.๔๕ น. เทศบาลตำบลเด่นชัย โดย นายดำรงเกียรติ กิตติประภัสร์ นายกเทศมนตรีตำบลเด่นชัย ประธานกองทุนจัดหาอุปกรณ์ช่วยเหลือผู้มีภาวะพึ่งพิงและด้านการจัดบริการสาธารณะเทศบาลตำบลเด่นชัย มอบอุปกรณ์เครื่องผลิตอ๊อกซิเจน จำนวน ๑ เครื่อง และพัดลมตั้งพื้น จำนวน ๕ ตัว ให้กับโรงพยาบาลหนองม่วงไข่ โดยมีนายแพทย์ปิยะพงษ์ ทองเพ็ชร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองม่วงไข่ โดยได้รับการสนับสนุนอุปกรณ์จาก คุณอำนาจ กาศสกุล หัวหน้ากลุ่มงานผู้ป่วยนอก โรงพยาบาลเลิดสิน เพื่อให้บริการผู้ป่วยที่มารับบริการ ณ โรงพยาบาลหนองม่วงไข่
ติดตามข้อมูลข่าวสารเพิ่มเติม www.denchailocal.go.th
www.facebook.com/เทศบาลตำบลเด่นชัย
สอบถามข้อมูล 054-613-990
Cr.อุษารัตน์ มาระโภชน์ ผู้ช่วยนักประชาสัมพันธ์
#นายกเดี่ยว
#นายกเทศมนตรีตำบลเด่นชัย
#เทศบาลตำบลเด่นชัย
#งานประชาสัมพันธ์ทต.เด่นชัย